Dukkan Bayanai
×

A tuntube mu

remarks made by yan bangping from arrow home group on 315 ingenuity quality and re upgraded service-1

Labarai

Gida >  Labarai

Jawabin da Yan Bangping ya yi daga rukunin Gida na ARROW akan 315: Hazaka, Inganci da Sake Ingantaccen Sabis.

Mar 13, 2020

Tare da ci gaban zamantakewar tattalin arziki, wayar da kan masu amfani da ita game da kariyar da ta dace ta ƙara haɓaka. Ayyukan "3.15 Ranar Haƙƙin Masu Amfani da Duniya" ya ƙara zama abin da ya fi mayar da hankali wanda ke jawo hankalin jama'a. Don inganci da sabis, mun yi hira da Yan Bangping, mataimakin babban manajan rukunin Gida na ARROW don tattaunawa game da yadda ake haɓaka inganci da matsayin sabis don yin manyan canje-canje masu inganci.

Kyawawan kallo:

1.Service ba tsarin da aka keɓe ba ne, don haka dole ne a haɗa ginin da aiki na tsarin sabis a cikin tsarin tsarin kamfani don haɗakarwa.

2.Don bincika sababbin buƙatun masu amfani don inganci, kamfani dole ne ya ƙarfafa haɓakawa da haɗin kai na binciken samfur da tsarin haɓakawa da haɓaka ikon gwada samfuransa.

3.The marketization na sabis fuskantarwa zai zama masana'antu Trend.

Tambaya: Ƙungiyoyin mabukaci na matasa waɗanda suka ƙunshi ƙarni na 80s da 90s suna tasowa, kuma sun fi mayar da hankali kan ingancin samfur da ƙwarewar sabis. Wadanne sabbin buƙatu suke ba da shawara ga rukunin Gida na ARROW?

Yan Bangping: Dangane da inganci, ban da mayar da hankali kan amfani da rayuwar sabis na samfuran gargajiya, ƙarin masu amfani sun fara nuna kyakkyawar damuwarsu game da bayyanar Kamfaninmu, ƙira, ingancin samfura, abokantaka na muhalli, ingancin ruwa na samfuran (makamashi). inganci), aminci da ta'aziyya da sauran fannoni.

Koyaya, dangane da sabis, a gefe guda, yana da niyyar cimma aikin wayar hannu da ainihin lokacin sabis, kuma sabis ɗin yana buƙatar canzawa daga tashar PC zuwa tashar wayar hannu, kuma daga jiran jiran gyarawa zuwa ƙofar aiki. - gyaran gida, wanda ke tabbatar da cewa za a warware roko na abokan ciniki a cikin ainihin lokaci; kuma a gefe guda, za a cimma hangen nesa na sabis. Masu amfani suna fatan cewa masu siyar da alamar za su ba da tallafin sabis na gani ta micro bidiyo, raba hoto da sauran nau'ikan kan layi don haɓaka haɓakar taimakon kai na sabis.

Tambaya: Ta yaya rukunin Gida na ARROW yake hulɗa da sabbin buƙatun abokan ciniki don inganci da sabis? Wadanne nasarori aka samu ta fuskar inganci da hidima a cikin shekarar da ta gabata, kuma wadanne matsaloli aka samu?

Yan Bangping: Dangane da inganci, rukunin gida na ARROW ya ƙarfafa haɓakawa da haɗin kai na bincike da haɓaka samfuran daban-daban da haɓaka ikon gwada samfuran a matakin rukunin tun bara. Misali, a cikin 2019, nau'ikan samfuran bayan gida guda uku na rukunin sun mayar da martani ga "shugaban ingantaccen ruwa" wanda ma'aikatu da kwamitocin Jiha suka inganta, tare da nau'ikan 12 da suka shiga sanarwar samfuran da ke kan gaba a masana'antar; a halin da ake ciki, da CNAS takardar shaida na Rukunin Cibiyar Laboratory ne embodiment na ARROW Group ta akai-akai neman inganci.

Dangane da sabis, muna dacewa da sabbin buƙatun matasa masu amfani, kuma an sami tsarin tsarin bayanan sabis na abokin ciniki na kan layi mai ƙarfi. Ta hanyar samar wa masu amfani da sabis na kan layi na tashoshi da yawa, gami da WeChat, muna buƙatar injiniyoyin sabis na ƙasa baki ɗaya don kammala aikin ta hanyar APP na wayar hannu, da samar da albarkatu daban-daban na sabis na kai, gami da ƙananan bidiyo, ta yadda za a sami hangen nesa a cikin cikakken yanayin. sabis da haɓaka ƙwarewar mai amfani.

A halin yanzu, babbar matsalar da muke ci karo da ita a cikin sabis shine sabani tsakanin haɓaka buƙatun sabis na masu siye da ƙarancin samar da sabis ta ƙungiyoyin masu fasahar sabis na masana'antu. Kullum muna haɓaka haɓaka sabis don dacewa da haɓaka buƙatun sabis na masu amfani.

Tambaya: Me yasa ARROW Home Group ke kafa kamfani na siyarwa na musamman? Shin halin da ake ciki a masana'antu na gaba?

Yan Bangping:Tare da bunkasuwar sabis na kasuwancin e-commerce, samfuran da ake sayarwa ta hanyar kasuwancin e-commerce sun zarce iyakokin wuraren da tashoshi na layi na gargajiya ke rufewa, wanda babban kalubale ne ga tsarin isar da sabis na gargajiya dangane da dillalan layi. Kafa ƙwararrun kamfanin sabis shine aikin da ya dace don sabis na kasuwancin e-commerce wanda ke haɓaka ci gaba.

Dangane da irin wannan ainihin buƙatar, ARROW Home Group ya kafa kamfanin sabis na abokin ciniki a cikin Janairu 2019 yana tsammanin tallata sabis na abokin ciniki, kuma don haɓaka ingantaccen aiki na ARROW Home ta hanyar kasuwancin cikin gida, don ba da cikakkiyar wasa ga tasirin haɗin gwiwa na samfuran uku. kan sarkar samar da sabis na baya don rage farashi da haɓaka aiki. Kasuwancin daidaita ayyukan sabis zai zama yanayin masana'antu, don haka a nan gaba ƙarin kamfanoni za su fahimci matsayin dabarun sassan sabis daga hangen nesa na fa'idodin kasuwanni da samfuran dogon lokaci don daidaita ayyukan sabis daga hangen kasuwanni.

Tambaya: Ƙungiyar Gida ta ARROW ta kuma gina daidaitaccen tsarin sa don sabis na abokin ciniki. Dangane da tsarin sabis, waɗanne gogewa za a iya raba? Kuma wanne bangare ya kamata a inganta?

Yan Bangping: A cikin ginin tsarin sabis, ana buƙatar cikakken fahimtar cewa sabis ɗin ba wani keɓantaccen tsari bane, kuma dole ne a haɗa ginin da tsarin tsarin sabis cikin tsarin gabaɗayan Kamfanin don haɗaɗɗun la'akari. Mun ba da shawarar ra'ayi na "gabatarwar sabis", wanda ke nufin cewa dole ne a shirya sabis na samfur a gaba, kuma a cikin tsarin tsara samfur, sassan sabis dole ne su shiga. A cikin duk yanayin rayuwa na samfurori a cikin tsarin kamfanoni, kimantawa, samar da tsari, tallace-tallace, shigarwa da gyare-gyare, sassan sabis za su sami aikin shirye-shiryen da ya dace. A cikin tsarin sabis ɗinmu, mun kafa irin wannan sashin don tabbatar da cewa za a iya kammala kowane irin shirye-shiryen sabis. Tabbas, aiwatar da aikin ƙarshe na matsayin sabis ɗinmu na yanzu, haɓaka tsarin ra'ayoyin abokin ciniki da kuma rinjayen yada sabis na iya yin mafi kyau.

Tambaya: A matsayinka na shugaban Kamfanin da ke jagorantar inganci da sabis a cikin masana'antu, menene kake tunanin shine mabuɗin don ingantacciyar inganci da sabis a cikin kasuwancin gidan wanka na yumbu?

Yan Bangping: Da farko, kamfani dole ne ya kasance yana da masaniyar inganci da sabis. Dangane da wayar da kan jama'a, kamfani dole ne ya ba da mahimmanci ga masu amfani, inganci da sabis, kuma yana da niyyar yin ƙoƙarin da ya dace don yin shi da tsayin daka da haɓaka inganci da sabis zuwa matsayin dabarun kamfani; Na biyu, dole ne ya kasance yana da isasshen jari a cikin albarkatun, kuma kamfani dole ne ya sami isasshen jari da tallafi dangane da hanyoyinsa da garantin albarkatunsa, wanda zai iya haifar da kyakkyawan aiki; kuma a ƙarshe, dole ne kamfani ya gina ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun da za ta dace da ita, kuma ta kafa tsarin ingantacciyar hanyar ƙarfafa gudanarwa.

Tambaya: Wadanne tsare-tsare da ayyuka ne ARROW Home zai yi wajen inganta inganci da sabis?

Yan Bangping: A cikin 2020, rukunin gida na ARROW zai kasance da tsare-tsare don inganta inganci musamman ta fuskoki masu zuwa: Na farko shi ne ci gaba da inganta ginin gwajin da tsarin dubawa na ƙungiyar; na biyu shi ne shirya gina Cibiyar Ƙwarewar Samfura ta Ƙungiya ta hanyar masu amfani; na uku shi ne don kara ingantawa da kuma kammala daidaitattun ka'idojin Kamfanin da inganta tsarin gudanarwa da ingantaccen tsarin bayanai, na hudu kuma shi ne karfafa karfi da gabatar da basirar gudanarwa da fasaha.

Kuma haɓaka sabis yana kunshe ne a cikin abubuwa biyar masu zuwa:

Na farko shine haɓaka ƙwarewar mai amfani. Ta hanyar samar da masu amfani da sabis na kan layi a cikin tashoshi da yawa da kuma cimma nasarar hangen nesa na duk tsarin sabis, ana samun haɓaka ƙwarewar mai amfani;

Na biyu shine haɓaka hoton sabis don gina tsarin gani na hoto mai haɗin kai: Ta hanyar bajojin sabis na injiniyan uniform, kayan aikin sabis na ƙofa zuwa kofa, kayan aikin sabis na uniform, hoton motar sabis na Uniform, hoton VI, da sauransu, don isarwa ga masu amfani da alamar ƙwararrun mu. hoto;

Na uku shine haɓaka ingancin sabis. Ta hanyar gina ingantaccen tsarin ma'auni na sabis da ingantaccen tsarin bayanan IT, za mu sami nasarar sarrafa dijital a cikin cikakken tsarin sabis da kuma cikakkun bayanan sabis da aka rufe gabaɗaya don haɓaka haɓaka ingancin sabis gabaɗaya.

Na huɗu shine haɓaka ingantaccen aikin sabis na dila. Matsayin aikin sabis na dillalai zai yi tasiri akan ingancin isar da sabis ɗin mu. Za mu cimma haɓaka ingantaccen aikin sabis na dila na ƙasa da ikon isar da sabis ta hanyar samar da dillalai tare da ci gaba da ƙarfafa fasaha da gudanarwa.

Na biyar shine haɓaka ainihin ƙimar sabis. Za mu ƙarfafa tarin VOC mai amfani da ƙididdige ƙididdigewa na gyare-gyaren samfur don fitar da haɓaka haɓaka ƙwarewar masu amfani da samfur da ingantaccen aiki don haɓaka ƙwarewar samfuran.

4.jpg